ผู้เขียน หัวข้อ: การแสดงเต้นรีวิวประกอบเพลง " ผมไม่วุ่น " ของนักเรียนบูรณะ ชั้น ป.5 เมื่อปี 1976  (อ่าน 575 ครั้ง)

Bobi

• Newbie
  • *
การแสดงเต้นรีวิวประกอบเพลง " ผมไม่วุ่น " ของนักเรียนบูรณะ ชั้น ป.5 เมื่อปี ค.ศ. 1976 ครับ
ปัจจุบันรวมตัวกันเป็นศิษย์เก่าบูรณะ ม.3 รุ่น 2 ชื่อย่อของรุ่น B2M
เว็บไซต์รุ่น : www.burana2m.com

Share me

Digg  Facebook  SlashDot  Delicious  Technorati  Twitter  Google  Yahoo
Smf

สนับสนุน Domain และ Hosting โดย